Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 145 m³/h |
| Áp suất: | 38 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 145 m³/h |
| Áp suất: | 37 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 145 m³/h |
| Áp suất: | 37 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 750w/380V |
| Lưu Lượng: | 88 m³/h |
| Áp suất: | 31 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 88 m³/h |
| Áp suất: | 31 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 550w/380V |
| Lưu Lượng: | 88 m³/h |
| Áp suất: | 30 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 550w/220V |
| Lưu Lượng: | 88 m³/h |
| Áp suất: | 30 KPa |


