960.000₫
| Công suất: | 80w/220V |
| Lưu Lượng: | 4.2 m³/h |
| Áp suất: | 35KPa |
800.000₫
| Công suất: | 55w/220V |
| Lưu Lượng: | 3.6 m³/h |
| Áp suất: | 35KPa |
700.000₫
| Công suất: | 45w/220V |
| Lưu Lượng: | 3.0 m³/h |
| Áp suất: | 30KPa |
580.000₫
| Công suất: | 35w/220V |
| Lưu Lượng: | 2.4 m³/h |
| Áp suất: | 30KPa |




