Liên hệ
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột Áp: | 44 m |
Liên hệ
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 5.4 m³/h |
| Cột Áp: | 65 m |
Liên hệ
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 55 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 83 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột Áp: | 46 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 96 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 5.4 m³/h |
| Cột Áp: | 94 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột Áp: | 64 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw |
| Lưu Lượng: | 14.4 m³/h |
| Cột Áp: | 55 m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột Áp: | 88 m |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 151 m |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 151 m |

