Liên hệ
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 18 m³/h |
| Cột Áp: | 69m |
22.000.000₫
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 19.98 m³/h |
| Cột Áp: | 53.5m |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 19.98 m³/h |
| Cột Áp: | 42m |
18.300.000₫
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 19.98 m³/h |
| Cột Áp: | 35.5m |
