5.700.000₫
| Công suất: | 2.2Kw |
| Lưu Lượng: | 55 m³/h |
| Cột Áp: | 19m |
4.950.000₫
| Công suất: | 1.5Kw |
| Lưu Lượng: | 36 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 28 m³/h |
| Cột Áp: | 14.5m |
3.100.000₫
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 24 m³/h |
| Cột Áp: | 11.5m |
2.600.000₫
| Công suất: | 450w |
| Lưu Lượng: | 20 m³/h |
| Cột Áp: | 8m |
1.700.000₫
| Công suất: | 250w |
| Lưu Lượng: | 9 m³/h |
| Cột Áp: | 7.5m |
