Máy bơm chìm nước thải Đài Loan – Bơm nước thải Showfou nửa gang nửa inox model SH
1.700.000₫
| Model | SHm-250F |
| Công suất | 0.25Kw |
| Lưu lượng max | 9 m³/h |
| Cột áp max | 7.5 m |
| Đường kính họng xả | 32mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz
3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 10.6Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 30m³/h |
| Cột Áp: | 40m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 54m³/h |
| Cột Áp: | 58.3m |
| Công suất: | 2.2Kw |
| Lưu Lượng: | 55 m³/h |
| Cột Áp: | 19m |
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 12 m³/h |
| Cột Áp: | 22 m |
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 12 m³/h |
| Cột Áp: | 25m |
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48m³/h |
| Cột Áp: | 57.5m |
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 36m³/h |
| Cột Áp: | 46m |
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 28 m³/h |
| Cột Áp: | 14.5m |