Máy bơm chìm nước thải Đài Loan – Bơm nước thải Showfou nửa gang nửa inox model SH
2.600.000₫
| Model | SHm-450F |
| Công suất | 0.45Kw |
| Lưu lượng max | 20 m³/h |
| Cột áp max | 8.5m |
| Đường kính họng xả | 50mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 20Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 12 m³/h |
| Cột Áp: | 22 m |
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 30m³/h |
| Cột Áp: | 40m |
| Công suất: | 370w/220V |
| Lưu Lượng: | 9 m³/h |
| Cột Áp: | 17 m |
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 24 m³/h |
| Cột Áp: | 11.5m |
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 20 m³/h |
| Cột Áp: | 33m |
| Công suất: | 550w/220V |
| Lưu Lượng: | 9 m³/h |
| Cột Áp: | 20 m |
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 36m³/h |
| Cột Áp: | 46m |
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 12 m³/h |
| Cột Áp: | 25m |