10.500.000₫
| Công suất: | 1.85Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
11.700.000₫
| Công suất: | 1.85Kw/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
8.700.000₫
| Công suất: | 1.85Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
9.400.000₫
| Công suất: | 1.85Kw/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
7.400.000₫
| Công suất: | 900w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6 – 10.8m³/h |
| Cột Áp: | 20 – 30m |
6.100.000₫
| Công suất: | 900w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6 – 10.8m³/h |
| Cột Áp: | 20 – 30m |
7.400.000₫
| Công suất: | 900w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6 – 10.8m³/h |
| Cột Áp: | 20 – 30m |
6.300.000₫
| Công suất: | 900w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6 – 10.8m³/h |
| Cột Áp: | 20 – 30m |
5.300.000₫
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 5.7 – 7.2m³/h |
| Cột Áp: | 9 – 18m |
