Thông số dòng bơm APP Seri SW
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
10.500.000₫
| Model | SW-250ST |
| Công suất | 1.85Kw |
| Lưu lượng | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột áp | 25 – 33m |
| Họng hút/xả | 42 – 34 mm |
| Nhiệt độ chất lỏng | 100°C |
| Bơm được Axit nhẹ | |
| Điện áp sử dụng | 3pha/380V/50Hz |
| Xuất Xứ | Made in Taiwan |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
| Công suất: | 400w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
| Công suất: | 1.85Kw/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 11 – 17.5 m³/h |
| Cột Áp: | 4 – 7m |
| Công suất: | 400w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
| Công suất: | 80w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 1.2– 2.4m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 4m |
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.2 – 12m³/h |
| Cột Áp: | 4.5 – 8m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 5.7 – 7.2m³/h |
| Cột Áp: | 9 – 18m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |