Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
3.700.000₫
| Model | BAV–250 |
| Công suất | 250w |
| Lưu lượng | 7.2 – 12m³/h |
| Cột áp | 4.5 – 8m |
| Điện áp sử dụng | 1pha/220V/50Hz |
| Xuất Xứ | Made in Taiwan |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
| Công suất: | 150w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6– 9.6m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 6m |
| Công suất: | 150w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6– 9.6m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 6m |
| Công suất: | 1.85Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.2 – 12m³/h |
| Cột Áp: | 4.5 – 8m |
| Công suất: | 400w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
| Công suất: | 200w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 4.8– 8.4m³/h |
| Cột Áp: | 4 – 7m |
| Công suất: | 900w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6 – 10.8m³/h |
| Cột Áp: | 20 – 30m |
| Công suất: | 1.85Kw/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |