Liên hệ
| Công suất: | 4 ~ 11Kw |
| Lưu Lượng: | 4.74 – 6.53 m³/Phút |
| Áp suất: | 1 – 8 m |
Liên hệ
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 325 m³/h |
| Áp suất: | 63 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 325 m³/h |
| Áp suất: | 57 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 220 m³/h |
| Áp suất: | 43 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 220 m³/h |
| Áp suất: | 42 KPa |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 145 m³/h |
| Áp suất: | 38 KPa |


