-3%
Giá gốc là: 35.700.000₫.34.500.000₫Giá hiện tại là: 34.500.000₫.
| Công suất: | 15Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 1037 m³/h |
| Áp suất: | 95KPa |
-3%
Giá gốc là: 28.500.000₫.27.600.000₫Giá hiện tại là: 27.600.000₫.
| Công suất: | 11Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 1200 m³/h |
| Áp suất: | 75 KPa |
25.500.000₫
| Công suất: | 9.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 1000 m³/h |
| Áp suất: | 70 KPa |
12.800.000₫
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 550 m³/h |
| Áp suất: | 45 KPa |
-6%
Giá gốc là: 12.800.000₫.12.000.000₫Giá hiện tại là: 12.000.000₫.
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 530 m³/h |
| Áp suất: | 42 KPa |
-11%
Giá gốc là: 9.200.000₫.8.200.000₫Giá hiện tại là: 8.200.000₫.
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 475 m³/h |
| Áp suất: | 38 KPa |
-4%
Giá gốc là: 7.700.000₫.7.400.000₫Giá hiện tại là: 7.400.000₫.
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 390 m³/h |
| Áp suất: | 37 KPa |
-13%
Giá gốc là: 6.400.000₫.5.600.000₫Giá hiện tại là: 5.600.000₫.
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 325 m³/h |
| Áp suất: | 36 KPa |
6.800.000₫
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 325 m³/h |
| Áp suất: | 36 KPa |
-11%
Giá gốc là: 4.800.000₫.4.250.000₫Giá hiện tại là: 4.250.000₫.
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 220 m³/h |
| Áp suất: | 26 KPa |


