Liên hệ
| Công suất: | 550w/380V |
| Lưu Lượng: | 18m³/h |
| Cột Áp: | 8m |
Liên hệ
| Công suất: | 550w/220V |
| Lưu Lượng: | 18m³/h |
| Cột Áp: | 8m |
Liên hệ
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 18m³/h |
| Cột Áp: | 8m |
Liên hệ
| Công suất: | 750w/380V |
| Lưu Lượng: | 18m³/h |
| Cột Áp: | 8m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 24m³/h |
| Cột Áp: | 11.5 |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 24m³/h |
| Cột Áp: | 11.5m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 30m³/h |
| Cột Áp: | 14m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 30m³/h |
| Cột Áp: | 14m |

