Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 42m³/h |
| Cột Áp: | 17m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 27m³/h |
| Cột Áp: | 18.5 |
Liên hệ
| Công suất: | 250w/220V |
| Lưu Lượng: | 9m³/h |
| Cột Áp: | 7.5m |
Liên hệ
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 39m³/h |
| Cột Áp: | 8m |
Liên hệ
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 22m³/h |
| Cột Áp: | 13m |
Liên hệ
| Công suất: | 450w/220V |
| Lưu Lượng: | 16m³/h |
| Cột Áp: | 9m |

