2.200.000₫
| Công suất: | 0.55Kw |
| Lưu Lượng: | 20 m³/h |
| Cột Áp: | 12m |
4.000.000₫
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 21m³/h |
| Cột Áp: | 10.5m |
5.200.000₫
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 21 m³/h |
| Cột Áp: | 12.3m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 29m³/h |
| Cột Áp: | 19m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 25m³/h |
| Cột Áp: | 16m |
4.000.000₫
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 21 m³/h |
| Cột Áp: | 10.5m |
Liên hệ
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 20m³/h |
| Cột Áp: | 13m |
5.200.000₫
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 21 m³/h |
| Cột Áp: | 12.3m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 20 m³/h |
| Cột Áp: | 18.5 m |
12.200.000₫
| Công suất: | 1100w |
| Lưu Lượng: | 24m³/h |
| Cột Áp: | 12.5m |
11.400.000₫
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 21m³/h |
| Cột Áp: | 10m |
