Bơm chìm nước thải Veratti model DX80G/DXT80


4.000.000₫
| Model | DX80G/DXT80 |
| Công suất | 0.75Kw (1.0HP) |
| Lưu lượng max | 21 m³/h |
| Cột áp max | 10.5 m |
| Đường kính họng xả | 50 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Inox Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz
3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải Veratti model DX80G/DXT80


| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 27m³/h |
| Cột Áp: | 18.5 |
| Công suất: | 150w/220V |
| Lưu Lượng: | 4 m³/h |
| Cột Áp: | 4m |
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 21 m³/h |
| Cột Áp: | 12.3m |
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 62m³/h |
| Cột Áp: | 23m |
| Công suất: | 0.75Kw |
| Lưu Lượng: | 20 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 52.8m³/h |
| Cột Áp: | 18.5m |
| Công suất: | 3.7Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 65 m³/h |
| Cột Áp: | 25m |
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 42m³/h |
| Cột Áp: | 17m |