Bơm chìm nước thải Veratti model SV(m)20-15-0.75(F)


2.350.000₫
| Model | SVm20-15-0.75F/SV20-15-0.75 |
| Công suất | 0.75Kw (1.0HP) |
| Lưu lượng max | 20 m³/h |
| Cột áp max | 15 m |
| Đường kính họng xả | 50 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz
3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 25 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 27m³/h |
| Cột Áp: | 18.5 |
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 66m³/h |
| Cột Áp: | 27m |
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 15 m³/h |
| Cột Áp: | 18m |
| Công suất: | 450w/220V |
| Lưu Lượng: | 16m³/h |
| Cột Áp: | 9m |
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 52.8m³/h |
| Cột Áp: | 18.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 29m³/h |
| Cột Áp: | 19m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 20m³/h |
| Cột Áp: | 13m |