Bơm chìm nước thải Veratti model SV65-25-3.7


7.200.000₫
| Model | SV65-25-3.7 |
| Công suất | 3.7Kw (5.0HP) |
| Lưu lượng max | 65 m³/h |
| Cột áp max | 25 m |
| Đường kính họng xả | 76mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Phao báo cạn kèm theo | Không |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 62m³/h |
| Cột Áp: | 23m |
| Công suất: | 250w/220V |
| Lưu Lượng: | 9m³/h |
| Cột Áp: | 7.5m |
| Công suất: | 250w/220V |
| Lưu Lượng: | 6m³/h |
| Cột Áp: | 7m |
| Công suất: | 450w/220V |
| Lưu Lượng: | 16m³/h |
| Cột Áp: | 9m |
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 49m³/h |
| Cột Áp: | 19m |
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 52.8m³/h |
| Cột Áp: | 18.5m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 20m³/h |
| Cột Áp: | 13m |
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 25m³/h |
| Cột Áp: | 16m |