Liên hệ
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 15 m³/h |
| Cột Áp: | 18m |
7.200.000₫
| Công suất: | 3.7Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 65 m³/h |
| Cột Áp: | 25m |
1.500.000₫
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 12.5m³/h |
| Cột Áp: | 8.5m |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 60 m³/h |
| Cột Áp: | 20m |
4.350.000₫
| Công suất: | 2.2Kw |
| Lưu Lượng: | 55 m³/h |
| Cột Áp: | 17m |
Liên hệ
| Công suất: | 1.5Kw |
| Lưu Lượng: | 35 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
1.100.000₫
| Công suất: | 250w/220V |
| Lưu Lượng: | 6m³/h |
| Cột Áp: | 6m |
2.890.000₫
| Công suất: | 1.1Kw |
| Lưu Lượng: | 25 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
1.100.000₫
| Công suất: | 250w/220V |
| Lưu Lượng: | 4.5 m³/h |
| Cột Áp: | 6m |
2.350.000₫
| Công suất: | 0.75Kw |
| Lưu Lượng: | 20 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |




