Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 48m³/h |
| Cột Áp: | 15.5m |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48m³/h |
| Cột Áp: | 15.5m |
16.500.000₫
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 54m³/h |
| Cột Áp: | 19m |
14.500.000₫
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 45.6m³/h |
| Cột Áp: | 17m |




