4.200.000₫
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 210 m³/h |
| Áp suất: | 25 KPa |
-3%
Giá gốc là: 3.250.000₫.3.150.000₫Giá hiện tại là: 3.150.000₫.
| Công suất: | 750w/380V |
| Lưu Lượng: | 145 m³/h |
| Áp suất: | 22 KPa |
-6%
Giá gốc là: 3.300.000₫.3.100.000₫Giá hiện tại là: 3.100.000₫.
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 145 m³/h |
| Áp suất: | 22 KPa |
-5%
Giá gốc là: 3.050.000₫.2.900.000₫Giá hiện tại là: 2.900.000₫.
| Công suất: | 550w/220V |
| Lưu Lượng: | 110 m³/h |
| Áp suất: | 20 KPa |
-6%
Giá gốc là: 2.600.000₫.2.450.000₫Giá hiện tại là: 2.450.000₫.
| Công suất: | 370w/220V |
| Lưu Lượng: | 57 m³/h |
| Áp suất: | 14 KPa |
-12%
Giá gốc là: 2.450.000₫.2.150.000₫Giá hiện tại là: 2.150.000₫.
| Công suất: | 250w/220V |
| Lưu Lượng: | 48 m³/h |
| Áp suất: | 12 KPa |
-5%
Giá gốc là: 1.850.000₫.1.750.000₫Giá hiện tại là: 1.750.000₫.
| Công suất: | 200w/220V |
| Lưu Lượng: | 29 m³/h |
| Áp suất: | 11 KPa |
-6%
Giá gốc là: 1.700.000₫.1.600.000₫Giá hiện tại là: 1.600.000₫.
| Công suất: | 90w/220V |
| Lưu Lượng: | 12 m³/h |
| Áp suất: | 7 KPa |

