4.800.000₫
| Công suất: | 400w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
4.900.000₫
| Công suất: | 400w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
4.950.000₫
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
5.400.000₫
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
4.900.000₫
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
4.500.000₫
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.2 – 12m³/h |
| Cột Áp: | 4.5 – 8m |
3.700.000₫
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.2 – 12m³/h |
| Cột Áp: | 4.5 – 8m |
3.900.000₫
| Công suất: | 150w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6– 9.6m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 6m |
3.300.000₫
| Công suất: | 150w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6.6– 9.6m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 6m |
1.800.000₫
| Công suất: | 80w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 1.2– 2.4m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 4m |
2.500.000₫
| Công suất: | 200w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 4.8– 8.4m³/h |
| Cột Áp: | 4 – 7m |
5.700.000₫
| Công suất: | 750w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 13.5– 23m³/h |
| Cột Áp: | 7 – 10m |
