Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 16.0 m³/h |
| Cột Áp: | 47m |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 16.0 m³/h |
| Cột Áp: | 60m |
Liên hệ
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 28.0 m³/h |
| Cột Áp: | 53.5m |
