Liên hệ
| Công suất: | 60w/380V |
| Lưu Lượng: | 130 l/h |
| Cột Áp: | 5 Bar |
Liên hệ
| Công suất: | 60w/380V |
| Lưu Lượng: | 150 l/h |
| Cột Áp: | 3 Bar |
Liên hệ
| Công suất: | 370w/380V |
| Lưu Lượng: | 410 l/h |
| Cột Áp: | 6 Bar |
Liên hệ
| Công suất: | 370w/380V |
| Lưu Lượng: | 530 l/h |
| Cột Áp: | 4.5 Bar |
Liên hệ
| Công suất: | 180w/380V |
| Lưu Lượng: | 258 l/h |
| Cột Áp: | 4 Bar |
Liên hệ
| Công suất: | 180w/380V |
| Lưu Lượng: | 386 l/h |
| Cột Áp: | 3 Bar |
