10.500.000₫
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 25.5m³/h |
| Cột Áp: | 12.3m |
8.500.000₫
| Công suất: | 750w/380V |
| Lưu Lượng: | 24m³/h |
| Cột Áp: | 9.5m |
8.500.000₫
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 24m³/h |
| Cột Áp: | 9.5m |
7.500.000₫
| Công suất: | 550w/380V |
| Lưu Lượng: | 18m³/h |
| Cột Áp: | 8.9m |
7.500.000₫
| Công suất: | 550w/220V |
| Lưu Lượng: | 18m³/h |
| Cột Áp: | 8.9m |

