Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột Áp: | 87 m |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột Áp: | 87 m |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 14.4 m³/h |
| Cột Áp: | 79 m |
Liên hệ
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 14.4 m³/h |
| Cột Áp: | 79 m |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 5.4 m³/h |
| Cột Áp: | 290 m |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 220 m |
Liên hệ
| Công suất: | 3.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột Áp: | 67 m |
Liên hệ
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột Áp: | 275 m |
Liên hệ
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột Áp: | 88 m |
Liên hệ
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột Áp: | 111 m |
Liên hệ
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột Áp: | 290 m |
Liên hệ
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 139 m |
| Cột Áp: | 22 m |

