Bơm chìm nước thải Veratti Model SF20-40-4
Bơm chìm nước thải Veratti Model SF20-40-4
Liên hệ
| Model | SF20-40-4 |
| Công suất | 4.0 kw |
| Lưu lượng max | 36 m³/h |
| Cột áp max | 46 m |
| Đường kính họng xả | 48mm (1.5″) |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: inox 304 Trục bơm: inox 304 Dây quấn động cơ: 100% lõi đồng chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Xuất xứ | Italy Standard |
| Bảo hành | 12 tháng |

Bơm chìm nước thải Showfou Model SHm-1100F 1.1Kw 
