Thông số dòng bơm APP Seri SW
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
6.100.000₫
| Model | SW-120T |
| Công suất | 900w |
| Lưu lượng | 6.6 – 10.8m³/h |
| Cột áp | 20 – 30m |
| Họng hút/xả | 42 – 34 mm |
| Nhiệt độ chất lỏng | 60°C |
| Điện áp sử dụng | 3pha/380V/50Hz |
| Xuất Xứ | Made in Taiwan |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
| Công suất: | 1.85Kw/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10 – 19.5 m³/h |
| Cột Áp: | 6 – 8.5m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.8 – 15m³/h |
| Cột Áp: | 8 – 12m |
| Công suất: | 750w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.8 – 16.5m³/h |
| Cột Áp: | 10 – 14m |
| Công suất: | 1.85Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
| Công suất: | 1.85Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 11 – 17.5 m³/h |
| Cột Áp: | 4 – 7m |
| Công suất: | 80w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 1.2– 2.4m³/h |
| Cột Áp: | 3 – 4m |