Bơm trục ngang đầu inox Ebara 3M
Bơm trục ngang đầu inox 3M
Liên hệ
| Bơm ly tâm tiêu chuẩn DIN 24255 |
| Đầu bơm bằng INOX 304 |
| Lưu chất nhiệt độ từ -20oC +110oC |
| Dải công suất từ 1.1kW đến 22kW |
| Tốc độ: 2900 vòng/phút |
| Lưu lượng: 138m3/h |
| Tổng cột áp: Max. 71m |
| Bảo hành: 12 tháng |
Danh mục: Bơm trục ngang đầu inox
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm trục ngang đầu inox 3M”
Sản phẩm tương tự
2.550.000₫
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 6 m³/h |
| Cột Áp: | 46m |
-10%
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 33 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
-20%
| Công suất: | 370w/380V |
| Lưu Lượng: | 5.5m³/h |
| Cột Áp: | 13m |
2.300.000₫
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 4.8 m³/h |
| Cột Áp: | 48m |
2.100.000₫
| Công suất: | 600w/220V |
| Lưu Lượng: | 4.8 m³/h |
| Cột Áp: | 41m |
-20%
| Công suất: | 370w/220V |
| Lưu Lượng: | 5.5m³/h |
| Cột Áp: | 13m |
2.750.000₫
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 6 m³/h |
| Cột Áp: | 57 m |










Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.