Bơm trục ngang đầu inox Ebara 2CDX
Bơm trục ngang đầu inox 2CDX
Liên hệ
| Model: 2CDX 70/10 |
| Loại: Bơm ly tâm 1 tầng cánh đầu inox |
| Xuất xứ: Italy |
| Điện áp: 380V (3 pha) |
| Nhiệt độ nước bơm được: 60oC |
| Cỡ nòng: 42 – 34 mm |
| Công suất: 1 HP |
| Lưu lượng: 20 – 80 l/phút |
| Cột áp: 38.5 – 27 m |
Danh mục: Bơm trục ngang đầu inox
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bơm trục ngang đầu inox 2CDX”
Sản phẩm tương tự
1.720.000₫
| Công suất: | 370w/220V |
| Lưu Lượng: | 3,6m³/h |
| Cột Áp: | 36m |
-10%
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 33 m³/h |
| Cột Áp: | 15m |
-20%
| Công suất: | 370w/220V |
| Lưu Lượng: | 5.5m³/h |
| Cột Áp: | 13m |
7.700.000₫
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 12 m³/h |
| Cột Áp: | 49 m |
5.700.000₫
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 8 m³/h |
| Cột Áp: | 57m |
2.350.000₫
| Công suất: | 750w/220V |
| Lưu Lượng: | 8.4 m³/h |
| Cột Áp: | 27m |
-20%
| Công suất: | 370w/380V |
| Lưu Lượng: | 5.5m³/h |
| Cột Áp: | 13m |





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.