Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
4.600.000₫
| Model | KA-2.4 |
| Công suất | 400w |
| Lưu lượng | 7.8 – 15m³/h |
| Cột áp | 8 – 12m |
| Họng xả | 50mm |
| Điện áp sử dụng | 1pha/220V/50Hz |
| Xuất Xứ | Made in Taiwan |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
| Công suất: | 750w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 13.5– 23m³/h |
| Cột Áp: | 7 – 10m |
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.2 – 12m³/h |
| Cột Áp: | 4.5 – 8m |
| Công suất: | 400w/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
| Công suất: | 1.85Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 18.6m³/h |
| Cột Áp: | 25 – 32m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 7.8 – 15m³/h |
| Cột Áp: | 8 – 12m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10.8 – 19.2m³/h |
| Cột Áp: | 5 – 9m |
| Công suất: | 400w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10 – 19.5 m³/h |
| Cột Áp: | 6 – 8.5m |
| Công suất: | 250w/220V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 11 – 17.5 m³/h |
| Cột Áp: | 4 – 7m |