Bơm ly tâm trục ngang Veratti

6.600.000₫
| Model | CS 32-200/4.0 |
| Công suất | 4.0 Kw |
| Lưu lượng max | 27 m³/h |
| Cột áp max | 54,5 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 50 / 32 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang G20 Trục bơm: Inox 304 Cánh quạt: Gang Phớt cơ khí: gốm/ graphite |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP55 |
| Xuất xứ | ITALY STANDARD |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm ly tâm trục ngang Veratti

| Công suất: | 2.2Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 24 m³/h |
| Cột Áp: | 29.6 m |
| Công suất: | 4.0Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48 m³/h |
| Cột Áp: | 38 m |
| Công suất: | 11Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 120 m³/h |
| Cột Áp: | 36 m |
| Công suất: | 15Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 84 m³/h |
| Cột Áp: | 68.5 m |
| Công suất: | 18.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 120 m³/h |
| Cột Áp: | 52 m |
| Công suất: | 18.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 90 m³/h |
| Cột Áp: | 79 m |
| Công suất: | 22Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 90 m³/h |
| Cột Áp: | 89.5 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 120 m³/h |
| Cột Áp: | 27 m |