Bơm ly tâm trục ngang Veratti

Liên hệ
| Model | CS 32-160/1.5 |
| Công suất | 1.5 Kw |
| Lưu lượng max | 18 m³/h |
| Cột áp max | 25.4 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 50 / 32 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang G20 Trục bơm: Inox 304 Cánh quạt: Gang Phớt cơ khí: gốm/ graphite |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP55 |
| Xuất xứ | ITALY STANDARD |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm ly tâm trục ngang Veratti

| Công suất: | 7.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6 – 27 m³/h |
| Cột Áp: | 69 – 44 m |
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 42 m³/h |
| Cột Áp: | 46 m |
| Công suất: | 2.2Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 1000 l/p |
| Cột Áp: | 18 m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
| Lưu Lượng: | 90 l/p |
| Cột Áp: | 36 m |
| Công suất: | 2.2Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 12 – 42 m³/h |
| Cột Áp: | 25.5 – 13 m |
| Công suất: | 5.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 12 – 42 m³/h |
| Cột Áp: | 45.5 – 33 m |
| Công suất: | 15Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48 m³/h |
| Cột Áp: | 84.5 m |
| Công suất: | 3.0Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6 – 20 m³/h |
| Cột Áp: | 42 – 29 m |