Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
Liên hệ
| Model | 3L32-200/5.5 |
| Công suất | 5.5 Kw |
| Lưu lượng | 6 – 20 m³/h |
| Cột áp | 53.5 – 40 m |
| Điện áp sử dụng | 3 pha/380V/50Hz |
| Xuất Xứ | Made in Italy |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mọi thắc mắc có thể liện hệ số điện thoại (Zalo): 097 580 1881
Để được các chuyên gia bên Nam Phát tư vấn chu đáo tận tình miễn phí.
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 18 m³/h |
| Cột Áp: | 25.4 m |
| Công suất: | 4.0Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6 – 20 m³/h |
| Cột Áp: | 53.5 – 40 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 12 – 42 m³/h |
| Cột Áp: | 56 – 44 m |
| Công suất: | 5.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 10-12m³/h |
| Công suất: | 1.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6 – 20 m³/h |
| Cột Áp: | 28 – 17 m |
| Công suất: | 5.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 12 – 42 m³/h |
| Cột Áp: | 45.5 – 33 m |
| Công suất: | 11Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 12 – 42 m³/h |
| Cột Áp: | 71 – 59 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V/50Hz |
| Lưu Lượng: | 6 – 27 m³/h |
| Cột Áp: | 69 – 44 m |