Bơm ly tâm trục ngang Veratti

Liên hệ
| Model | CS50-250/18.5Kw |
| Công suất | 18.5 Kw |
| Lưu lượng max | 90 m³/h |
| Cột áp max | 79 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 65 / 50 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang G20 Trục bơm: Inox 304 Cánh quạt: Gang Phớt cơ khí: gốm/ graphite |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP55 |
| Xuất xứ | Italy Standard |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm ly tâm trục ngang Veratti

| Công suất: | 11Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48 m³/h |
| Cột Áp: | 72 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 120 m³/h |
| Cột Áp: | 27 m |
| Công suất: | 11Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 120 m³/h |
| Cột Áp: | 36 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48 m³/h |
| Cột Áp: | 57 m |
| Công suất: | 7.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 90 m³/h |
| Cột Áp: | 40 m |
| Công suất: | 15Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 90 m³/h |
| Cột Áp: | 62 m |
| Công suất: | 15Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 48 m³/h |
| Cột Áp: | 84.5 m |
| Công suất: | 5.5Kw/380V |
| Lưu Lượng: | 84 m³/h |
| Cột Áp: | 32 m |